Wheels On The Bus | Nursery Rhymes for Babies | Learn with Little Baby Bum | ABCs and 123s



We’re available on Spotify!

Go round and round song – This is the most watched educational video of all time! Come and see why! Your child will love the colors, sounds, and rhythms to sing and clap along to!

Plush Toys
© El Bebe Productions Limited

0:04 – Wheels On The Bus – Part 1 (Green Bus)
1:53 – Wheels On The Bus – Part 2 (Red Bus)
3:43 – Wheels On The Bus – Part 3 (Yellow Bus)
5:34 – One, Two Buckle My Shoe
6:37 – ABC Phonics Song
8:04 – Baa Baa Black Sheep
8:56 – Finger Family
9:59 – Ten In The Bed
12:23 – The ABC Song
14:15 – 5 Little Monkeys
16:08 – 3 Little Kittens
18:25 – Twinkle Twinkle Little Star & The Prince
20:27 – London Bridge Is Falling Down
22:13 – Numbers Song 1-20
24:21 – Finger Family (Cat Family)
25:24 – Head Shoulders Knees And Toes
27:25 – 12345 Once I Caught A Fish Alive!
28:43 – Humpty Dumpty
30:12 – Numbers Song 1-10
32:14 – Color Train Song
34:01 – The Itsy Bitsy Spider
35:03 – If You’re Happy And You Know It (Clap Your Hands)
36:54 – Pat A Cake
37:52 – Old MacDonad Had A Farm
39:06 – Twinkle Twinkle Little Star
39:37 – BINGO
41:34 – Row Row Row Your Boat
42:44 – Ring Around The Rosy
44:12 – Mary Had A Little Lamb
45:53 – 5 Little Ducks
47:57 – Rain Rain Go Away
49:55 – Hickory Dickory Dock
51:12 – This Old Man He Played One
#nurseryrhymes #littlebabybum

Nguồn: https://43wessexassociation.com

Xem thêm bài viết khác: https://43wessexassociation.com/giao-duc/

More Articles for You

Soi kèo Paris như thế nào để đảm bảo thắng lớn?

Hiện nay người chơi đã quá quen thuộc với các giải bóng đá Euro, World Cup, Ngoại hạng Anh… Chính …

Game casino dễ thắng nhất tại nhà cái AE888.COM

Game casino dễ thắng sẽ giúp người chơi đạt được trạng thái thoải mái nhất sau khi trò chơi kết …

Nằm mơ thấy mưa bão đánh con số gì chắc ăn nhất

Giải mã ý nghĩa giấc mơ thấy bão là điềm báo ý nghĩa gì? bạn sắp phải đón nhận tin …

Muốn chuyển nhượng nhà đất Hà Tĩnh cho con cần lưu ý thủ tục gì?

Muốn chuyển nhượng nhà đất Hà Tĩnh sang cho con, nhưng bạn không biết làm thế nào. Hãy để MeeyLand …

Chung cư Sky Oasis Ecopark có bao nhiêu tòa? Thiết kế căn hộ ra sao?

Chung cư Sky Oasis Ecopark có bao nhiêu tòa? Thiết kế căn hộ ra sao? Đây là những băn khoăn …

Chơi game bắn cá rút tiền uy tín và chất lượng

Hiện nay game bắn cá rút tiền đang là một xu thế của thị trường game cá cược tại Việt …