Wheels On The Bus | Nursery Rhymes for Babies | Learn with Little Baby Bum | ABCs and 123s



We’re available on Spotify!

Go round and round song – This is the most watched educational video of all time! Come and see why! Your child will love the colors, sounds, and rhythms to sing and clap along to!

Plush Toys
© El Bebe Productions Limited

0:04 – Wheels On The Bus – Part 1 (Green Bus)
1:53 – Wheels On The Bus – Part 2 (Red Bus)
3:43 – Wheels On The Bus – Part 3 (Yellow Bus)
5:34 – One, Two Buckle My Shoe
6:37 – ABC Phonics Song
8:04 – Baa Baa Black Sheep
8:56 – Finger Family
9:59 – Ten In The Bed
12:23 – The ABC Song
14:15 – 5 Little Monkeys
16:08 – 3 Little Kittens
18:25 – Twinkle Twinkle Little Star & The Prince
20:27 – London Bridge Is Falling Down
22:13 – Numbers Song 1-20
24:21 – Finger Family (Cat Family)
25:24 – Head Shoulders Knees And Toes
27:25 – 12345 Once I Caught A Fish Alive!
28:43 – Humpty Dumpty
30:12 – Numbers Song 1-10
32:14 – Color Train Song
34:01 – The Itsy Bitsy Spider
35:03 – If You’re Happy And You Know It (Clap Your Hands)
36:54 – Pat A Cake
37:52 – Old MacDonad Had A Farm
39:06 – Twinkle Twinkle Little Star
39:37 – BINGO
41:34 – Row Row Row Your Boat
42:44 – Ring Around The Rosy
44:12 – Mary Had A Little Lamb
45:53 – 5 Little Ducks
47:57 – Rain Rain Go Away
49:55 – Hickory Dickory Dock
51:12 – This Old Man He Played One
#nurseryrhymes #littlebabybum

Nguồn: https://43wessexassociation.com

Xem thêm bài viết khác: https://43wessexassociation.com/giao-duc/

More Articles for You

Chơi game bắn cá rút tiền uy tín và chất lượng

Hiện nay game bắn cá rút tiền đang là một xu thế của thị trường game cá cược tại Việt …

Mặt tiền nhà đẹp 2 tầng và những lợi ích thiết thực bạn đã biết chưa?

Mặt tiền nhà đẹp 2 tầng đã và đang trở thành lối kiến trúc phổ biến hiện nay. Bởi vị …

Bỏ túi chiến thuật chơi game bắn cá vui ăn tiền lớn của các cao thủ

Game bắn cá vui không chỉ là trò chơi online giải trí mà còn giúp người chơi kiếm được thưởng …

Soi kèo bóng đá Gamba Osaka vs Vegalta Sendai, 13h00, 14/11/2020

Soi kèo bóng đá, trận đấu giữa hai đội Gamba Osaka vs Vegalta Sendai vào lúc 13h00 ngày 14/11/2020 thuộc …

Nhận định trận đấu Croatia – Thụy Điển ngày 11/10/2020, lúc 23:00, giải UEFA

Trận đấu Croatia – Thụy Điển là một cuộc tranh tài quyết liệt của hai đội đã có 2 bàn …

LẦY LỘI Mua xe máy Wave RSX trên SHOPEE LAZADA. Và cái kết – MUA HÀNG ONLINE

Đây là hành trình mà mình đã mua chiếc Honda Wave RSX trên SHOPEE, LAZADA theo hình thức trả góp …